ครั้งแรกกับน้องสาว -
ธันวาคม 20, 2014, 07:52:35 am *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: คลิปโป๊ | หนังโป๊ | คลิปโป๊ออนไลน์ | หนังโป๊ออนไลน์ | ดูหนังโป๊ออนไลน์ | รูปโป๊ | รูปโป๊นักศึกษา | การ์ตูนโป๊โดจิน

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับน้องสาว  (อ่าน 7487 ครั้ง)
ซี๊ดดดดดดด!!!!!

Global Moderator
Full Member

คะแนนความดี: 6
Level 11 : Exp 6%
HP: 0.5%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 03:19:43 pm »

Permalink: ครั้งแรกกับน้องสาว
เรื่องมีอยู่ว่า  ตอนที่ผมยังเด็กสมัยเรียน ประถมผมกับน้องก็ไปไหนมาไหนด้วยกันตามภาษาพี่น้อง  อาบน้ำด้วยกันทุกวันผมก็เหนของน้องทุกวันแต่ผมไม่ได้คิดอาไรครับ เพราะยังเด็กอยู่ สนใจก็แต่การ์ตูนกับเกมส์เท่านั้น ตามภาษาเด็กประถมทั่วไป พอผมเรียนจบ ป.6 แล้วขึ้น ม.1 ผมก็เริ่มมีเพื่อนเยอะขึ้นและเพื่อนผมก็ให้ผมยืมหนังเอ็กมาดู  ผมก็อยากดูมากเลยเพราะเกิดมาไม่เคยเหนอยากเหนของผู้หญิงคนอื่น นอกจากน้องแล้วของคนอื่นจาเปนไงน้า........ อยากรุจัง     พอผมได้ CD X ก็รีบกับบ้านไปดูเลยครับ จากนั้นผมก็เกิดอารมณ์ ผมไม่รุจาทำไงก็เลยชักว่าว แปบเดียวน้ำแตกครับ  ดูยังไม่ทับจบเรื่องเลย  จากนั้นผมก็วางแผนอยากทำอะไรกับน้องสาวดู น้องสาวผมอยู่ประมาณ ป.5ครับ ขนยังไม่มีเหมือนในหนังหรอก แต่ไงผมก็อยากลองอยู่ดี พอมาวันหนึ่ง พ่อกับแม่ไม่อยู่บ้านผมก็เลยชวนน้องเล่น แต่ในใจผมวางแผนชั่วร้ายไว้ในใจพอเล่นกับน้องผมจาเล่นซ่อนหาครับ เล่นไปเล่นมาผมเริ่มรู้สึกอยากมากแล้ว ในใจคิดว่าพอซักทีอยากมากแล้ว ลงมือเลย ผมเลยบอกว่าเล่นถอดเสื้อผ้ากันดีกว่า ใครถอดได้ไวกว่าคนนั้นชนะ  น้องผมก็เล่นตามครับตามภาษาเด็กที่ไม่รุอะไร ไม่รุว่าผมวางแผนอะไร ไว้จากนั้นผมก็หรอกล่อจนเราไม่มีเสื้อผ้าซักชิ้น แต่น้องผมก็ไม่ได้เอะใจอารายครับเพราะว่าเราก็เหนกันอยู่แล้วทุกวันตอนอาบน้ำแต่ต่างกันที่ ว่าหลังจากที่ผมดูหนัง X มาแล้วผมก็เปลี่ยนไปแล้ว จากที่ไม่เคยสนใจก็กลับอยากขึ้นมา หลังจากที่ดูมาผมก็ได้แต่จ้องมองของน้องผมด้วย ความอยากว่าการที่ได้เอาจิ๋มจามันขนาดไหนนะ  มันกว่าชักว่าวขนาดไหน   ผมคิดแล้วควยก็แข็งกระดกดึกๆ น้องผมไม่รุอารายครับ จากนั้น ผมก็วางอุบายต่อ มาเล่นจับตงนั้นกันดีกว่า ผมเริ่มจับของนั้งผมแล้วลูบดูนิ้วก็เขี่ยไปมาตามหนังที่ดูมา  น้องผมก็ไม่รุอารายครับปล่อยให้ผม เขี่ยเล่นอย่างสนุกมือ น้องผมก็จับของผมแต่ก็ตามภาษาเด็กก็ได้แค่จับเฉยๆ  ควยผมกระดกงึกๆด้วยความเงี่ยน ตอนนี้ในหัวผมมีแต่ภาพลีลา ของหนัง X เต็มไปหมดผมพยายามเรียนแบบทุกอยางครับ ใช่นิ้วเขี่ยไปซักพักผมก็แหย่เข้าไป โอ๊ย!..เจ็บอะไม่เอาไม่เอาไม่เล่นแล้ว น้องผมบอกผมไม่ยอมบอกว่าก็ได้ไม่แหย่แล้ว  น้องผมว่าง่ายยังยอมเล่นกับผมอยู่ ตอนนี้ในใจผมบอกว่าชักช้าไม่ได้แล้วเดี๋ยวพ่อแม่กลับมา อดพอดี  ผมจึงจับควยผมกดให้ตรงรูหีที่แดงอมชมพูของน้องผมกดเข้าไปเบาๆ  ดูเหมือนน้องผมจาไม่มีปฏิกริยาอารายครับ ผมก็กดจาให้มัน มุดเข้ารูแบบหนัง  แต่มันเข้าไม่ง่ายครับมันติดผมพยายามกดทั้งแรงทั้งเบา แล้วทุกอย่าง สลับกันไปจนผมเกือบจะท้อครับ ในใจผมคิดว่า ทำไมมันเข้ายากจัง หีเด็กมันเล็กเกินไปละมั้ง แต่ก็แดงน่าเย็ดไม่แพ้หีผู้ใหญ่ในหนังแถมไม่มีหมอยด้วย แต่มันดันเย็ดไม่เข้าทำยังไงให้มันเข้า ดีนะอย่างงี้ต้องชักว่าวตามเดิมอีกหรอเนี่ย   ผมคิดไปเรื่อยๆจนเกิดไอเดียขึ้นมาครับ  (ผมเย็ดไม่เข้าผมเย็ดท่าธรรมดานะครับ)  ผมจึงนึกถึง หนังเอ๊กแล้วก็ปิ๊งขึ้นมาทันที่  ผมจึงบอกว่าให้น้องผมนั่งยองๆ  น้องผมทำหน้างงครับ ตอนนี้ควยผมแข็งเงี่ยนแทบระเบิดอยากเย็ดเข้าจัง ผมก็บอกว่านั่งยองๆเหมือนกับท่าที่นั่งฉี่นั่นแหละ  นั้องผมก็ทำตามครับ  (จริงก็จาให้ขึ้นแหละครับแด่เด็กไม่เปน)  ผมเลยใช้แผนหลอกล่อ พอน้องผมนั่งเสร็จ ผมก็นอนเสียบขาผมรอดเข้าไปแล้วเข้าควยจ่อรูหีที่อ้าเต็มที่ชั่งน่าเย้ดซะจริงๆ  ผมคิดว่าเอาวะท่านี้หีก็แหกเต็มที่ ถ้าไม่เข้าก็ว่าวเอาแล้วกัน  แสดงว่าเล็กเกินไปยังโตไม่พอ แต่ไงก็จะลองดู   พอผมเอาควยจ่อแล้วผมก็บอกว่ากดลงมาเลย น้องผมก็นั่งลงมา เบาๆครับ  ดังปั่กไม่เข้าครับผมยังไม่ล้มความตั้งใจผมบอกว่ากดมาอีกอย่าหยุด  น้องผมก็ทำตามทิ้งตัวลงมา ปั่ก..ปั่ก..ไม่เค้าผมบอกว่าอีก ทีสิ น้องผมทิ้งตัวลงมาผมเด้งสวนขึ้นไปสุดแรง จึ๊ก..เเจ๊ะ ...ซี๊ดเข้าแล้วครับมันกว่าชักว่าว 10 เท่าเลยในใจผมบอกว่าไม่เสียแรงที่พยายาม จนได้น้องผมนั่งทับนิ่งเลยครับผมก็เด้งสวนเองด้วยความมันผมใกล้แตกแล้วผมคิดว่าขออีก 4-5 ทีเถอะจาแตกแล้วมันจริงๆ ...จึก...แจะ.. เจะ....เสียงควยเข้าหีน้องผมบอกว่าโอ๊ยเจ็บๆๆๆพอแล้วเจ็บไม่เอาแล้ว น้องผมยกตัวขึ้นควยถอนออกน้ำผมเยิ้มด้วยความเงี่ยนแล้วน้องก็วิ่ง ไปเข้าห้องน้ำครับ  ผมยังไม่แตกไม่รุจาทำไงเลยชักว่าวแล้วก็แปบเดียวครับ ปี๊ดๆๆๆๆๆๆ แตกออกมาเยอะมากครับ ผมไม่เคยน้ำแตกเยอะ ขนาดนี้มาก่อนเลยครับมันพุ่งแรงและไกลมากกว่าที่ผมเคยแตกมา  น้องผมออกจากห้องน้ำมาบอกว่าไม่เล่นแบบนี้อีกแล้ว มะกี้ไปฉี่มาแสบ ไปหมดเลย ผมก็คิดเสียดายอยากเย็ดแล้วแตกใส่หีจังเลย  หลังจากนั้นมาผมไม่ได้เล่นแบบนี้อีกแล้วเพราะผมไม่ยอมแล้วน้องผมไม่ยอม ผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะเดี๋ยวบังคับมากกลัวจะไปฟ้องแม่ เลยปล่อยเลยตามเลย แต่ชักว่าวทีไรผมนึกแต่ตอนที่เล่นกับน้องทุกวันนี้ผมไม่มีวันลืม ความมันตอนควยเข้าหีครั้งแรกในชีวิตเลยครับ  ตอนนี้ผมเรียนอยู่ ปวส. ปีสุดท้ายแล้วครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์