ประสบการ์เสียว มีอะไร กับคนขับรถ -
ตุลาคม 31, 2014, 05:55:00 am *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: คลิปโป๊ | หนังโป๊ | คลิปโป๊ออนไลน์ | หนังโป๊ออนไลน์ | ดูหนังโป๊ออนไลน์ | รูปโป๊ | รูปโป๊นักศึกษา | การ์ตูนโป๊โดจิน

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการ์เสียว มีอะไร กับคนขับรถ  (อ่าน 16175 ครั้ง)
manman

Administrator
Hero Member

คะแนนความดี: 10
Level 23 : Exp 46%
HP: 0.2%

« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 07:10:08 am »

Permalink: ประสบการ์เสียว มีอะไร กับคนขับรถ
   ประสบการ์เสียว มีอะไร กับคนขับรถ

เรื่องของเรานี้ขอบอกค่ะเป็นเรื่องจริงที่ไม่เคยบอกใครมาก่อนค่ะ เลยหาเว็บที่เกี่ยวกับเล่าเรื่องเสียวดูเลยอยากส่งเรื่องของตัวเองบ้างค่ะ ขอโพสในวันแห่งความรักเลยละกันค่ะเราเป็นเจ้าของร้านเสริมสวยตามห้างชื่อดัง ค่ะไม่ขอบอกชื่อร้านนะคะ เพราะจะรู้ทันทีเลยค่ะ เอาเป็นชื่อเล่นว่า แป๋วนะคะ เป็นเจ้าของร้านเสริมสวยชื่อดังตามห้างต่างๆ ทั่วประเทศเลยค่ะ รวยมากๆ มีสามีแต่งงานแล้วค่ะแต่เขาจะทำงานที่ต่างประเทศเป็นนักธุรกิจค่ะ มีลูกแล้ว 1 คนกำลังเรียนอยู่ชั้น ม.3 อายุ 13 ค่ะเป็นลูกสาววัยกำลังน่ารักเลยค่ะแป๋วเองก็อายุเกือบจะ 40 แล้วแต่ความสวยนั้นเหมือนเดิมค่ะ ขาวสวยหุ่นดีเอาเป็นว่าจะเหมือนกับคุณมาช่าเลยค่ะ เรื่องของเราเกิดขึ้นเมื่อ 4ปีก่อนแล้วค่ะตอนนั้นอายุ 34 ก็คือจะมีคนขับรถประจำตัว 1 คนลูกสาวก็อีก 1 คนชื่อเอกอายุ25 คนละคันค่ะ เวลาเราไปไหนเขาก็จะไปส่งและคอยรับชื่อน้าสม อายุแกจะประมาณ45ค่ะ ขับมาตั้ง 10ปีแล้วค่ะตั้งแต่แป๋วแต่งงานใหม่แล้วย้ายมาอยุ่กับสามีคนนี้เลยค่ะ หน้าที่เขาก็คือจะไปส่งเราที่บริษัท หรือนัดลูกค้าข้างนอก ไปด้วยทุกครั้งเวลากินข้าวแป๋วก็จะสั่งเผื่อเขาด้วยตลอดค่ะไว้เนื้อใจมากๆ เคยฝากเงินในกระเป๋าเกือบล้านเขาก็ไม่เคยคิดจะขโมยเลยค่ะ ลองใจหลายครั้งแล้วค่ะ เลยขึ้นเงินเดือนแกเป็นเท่าตัวเลยค่ะจะได้ส่งเงินให้ลูกเมียเขาที่ต่าง จังหวัดได้ใช้สบายๆกัน มาวันนึงหลังจากรับประทานอาหารเสร็จแป๋วต้องออกไปดูร้านที่ห้างนึงก็แปลกใจ อยู่ว่าทำไมน้าสมถึงยังไม่เอารถออกมาก็บอกไว้ตั้งแต่เมื่อวานแล้วไม่น่าจะ ลืมนะ ก็เลยถามคนใช้ในบ้าน จะมีแค่ 2คนค่ะแม่บ้าน 1คนกับคนใช้สาว 2คน คนขับรถ 2 คนสวน 1 คน คนใช้บอกเห็นแกบอกไม่สบายค่ะ พอรู้ก็เออๆรู้แล้วเธอไปทำงานบ้านเถอะ คนขับรถอีกคนที่ชื่อสิงก็ไปส่งลูกสาวอยู่ก็คงอีกนานกว่าจะกลับมา ก็เลยไปเดินดูน้าสมแกที่ห้องหน่อยว่าเป็นไงบ้าง บ้านเราจะแยกห้องคนใช้ กับห้องคนขับคนสวนแยกกันคนละฝั่งเลยค่ะก็ค่อยๆเปิดประตูเข้าไปเห็นแกกำลัง หลับบนเตียงเดินเข้าไปใกล้ก็ตกใจเลยค่ะ เพราะควยแกโด่ชี้หน้าเราเลยค่ะ แถมใหญ่และยาวมากๆเลยค่ะ ไม่เคยเจอมาก่อนเลยบนหน้าท้องเห็นมีคราบน้ำควยเลอะด้วยค่ะสงสัยจะชักว่าว แน่ๆ ก็กำลังจะออกไปจากห้องแต่ก็มาได้ยินคำนึงค่ะ คุณแป๋วครับคุณสวยเหลือเกินผมอยากเย็ดคุณเหลือเกิน เฮ้ยนี่น้าแกกำลังละเมอฝันถึงเราเหรอเนี่ย ตอนนั้นบอกไม่ถูกเลยค่ะเหมือนมีอะไรในตัวมันร้อนผ่าวที่เห็นควยอันยาวใหญ่ ตรงหน้าเพราะตัวแป๋วเองก็ไม่ได้โดนควยผัวกระแทกเกือบเดือนแล้วค่ะ ก็เลยมานั่งข้างตัวเขา ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้วค่ะขอลองจับหน่อยนะน้าสมก็ค่อยๆเอามือมาจับควย เขาค่ะ ที่ไหนได้เขาสะดุ้งตื่นทันที เฮ้ยคุณนายครับเข้ามาทำอะไรในห้องผมครับเนี่ย ป่าวๆๆๆนะฉันเห็นน้าสมไม่ยอมเอารถมารอฉันๆเลยเข้ามาตามน่ะไม่คิดว่า... แต่เมื่อกี้ผมเห็นคุณนายกำลังจะจับควยผมนะครับ หมายความว่าไงครับ นี่ฉันบอกไม่มีอะไรไงก็โมโหจะลุกออกจากห้อง แต่น้าสมก็ดีงมือเราไว้บอกว่าผมรู้คุณนายต้องการอะไรนะ แล้วเขาก็ยืนเข้ามากอดด้านหลังเราโดยที่ควยเขาดุนมาโดนแถวก้น มือก็ขยำนมไม่หยุดผมรู้นะว่าคุณนายเหงาให้ผมทำให้คุณนายหายเหงานะครับผมแอบ มองคุณนายมาตลอดแล้วเก็บไปฝันแทบทุกวันเลยนะ นี่น้าสมแอบชอบฉันมาตลอดเลยหรออย่าขยำนมฉันๆเสียว ตัวคุณนายหอมเหลือเกินครับผมทนไม่ไหวแล้วแล้วดึงเราลงนอนที่เตียงเขา แล้วกระตุกสายผ้าที่รัดเพราะวันนั้นใส่ชุดเดรสค่ะเลยถอดง่ายแล้วปล่อยให้เขา ดูดนมจูบปากเลียทั้งตัวตอนนั้นยอมแล้วค่ะไม่ได้โดนควยผัวมานานแล้วเอาควยคน ขับรถนี่ละวะ แล้วน้าสมก็ถอดเสื้อผ้าเราออกจนหมดทำให้เขาเห็นเรือนร่างอันขาวผ่องกับขน หมอยน้อยๆ ก็ก้มเลียหีเราเลียเก่งมากๆ จนเราต้องเอามือจับหัวเขาแล้วดิ้นด้วยความเสียวสุดๆ สักพักเขาก็เอาควยอันยาวใหญ่บอกว่าอมให้หน่อยครับ ด้วยความที่ไม่ได้โดนควยมานานก็ตกใจนิดๆ ก็ไม่คิดแล้วค่ะอมใส่ปากทันทีใหญ่คับปากๆเลยก็อมไข่เขาไปด้วยถึงจะเหม็น เค็มๆไม่สนแล้วค่ะกลิ่นคาวควยมันเย้ายวนอารมณ์เรามากๆ บอกว่าเราอมเก่งมากๆ แล้วเขาก็นอนลงแล้วให้เราค่อมควยเขาแล้วเราก็จับควยยัดใส่หีทันทีแล้วโยก ช้าๆ หัวควยเขามันเข้าไปลึกมากๆถึงมดลูกเลยค่ะแล้วก็จับเรามาเย็ดตะแคงข้างบ้าง หันหลังบ้างแต่ไม่ใส่ตูดค่ะจนมาเปลี่ยนท่าเรานอนบ้างแล้วซอยควยไม่หยุดจนน้า สมบอกจะไม่ไหวแล้วคุณนายผมขอออกในหีคุณนายนะครับ ไม่ๆๆนะน้าสมอย่าแตกในนั้นนะอย่าๆ ไม่ทันแล้วค่ะเขาพ่นน้ำควยร้อนๆ อุ่นๆ สาดเข้ามาในหีเราไม่หยุดน้ำเยอะมากๆรู้สึกได้เลยค่ะ โธ่น้าสมบอกว่าอย่าปล่อยข้างในฉันเดี๋ยวฉันท้องนะ ก็ผมอยากปล่อยข้างในนี่ครับแล้วคุณนายชอบไหมครับ เราก็พยักหน้าก็ตอนอยู่กับสามีก็จะให้เขาหลั่งในแบบนี้ทุกครั้งละจ้ะ ไม่ต้องกลัวนะครับถ้าท้องผมยินดีที่จะรับทันทีเลยครับ จะบ้าหรอน้าสมนี่ฉันเป็นเจ้านายนะฉันเป็นคนมีหน้ามีตาในสังคมไฮโซนะ ถ้าฉันท้องแบบนี้จะเอาหน้าไว้ที่ไหนละ ผมไม่สนหรอกแต่ตอนนี้คุณนายเป็นเมียของผมแล้วนะน้ำควยผมก็แช่คาไว้อยู่ งั้นผมจะออกไปข้างนอกตะโกนบอกให้ทุกคนในบ้านรู้ดีไหมว่าคุณนายแอบเข้ามาให้ ผมเย็ดจะลองดูไหมละถ้าอยากอาย อย่าๆๆนะน้าสมฉันขอร้องนะอย่านะ โอเคจ๊ะฉันยอมน้าสมทุกอย่างแล้วอยากจะให้ทำอะไรบอกมาเลยจ้ะ ดีครับคุณนายผมขอแค่คุณนายตามใจผมก็พอใจแล้วผมขอเย็ดอีกนะ ที่ผ่านมานึกถึงแต่หน้าคุณนายแล้วชักว่าวคราวนี้ขอเย็ดให้หนำใจหน่อยเถอะ แล้วก็เย็ดกันอีกรอบก็มาน้ำแตกพร้อมๆกันเลยค่ะ น้าสมจ๋าฉันจะออกแล้ว ไม่ครับคุณนายๆต้องเรียกผมว่าผัวสิ งั้นผมไม่ทำคุณนายน้ำออกนะ จ้ะๆๆผัวจ๋าเมียจะออกแล้วมาแตกพร้อมๆเมียนะ ตอนนั้นไม่สนอะไรแล้วค่ะมันเงี่ยนสุดๆจริงๆเพราะอยากจะน้ำออกมากๆ แล้วเราสองคนก็พ่นน้ำใส่กันในหีเลยค่ะ ผมไม่เคยคิดเคยฝันมาก่อนเลยว่าจะได้เย็ดคุณนายจริงๆ เป็นยังไงบ้างจ้ะเมียจ๋า แป๋วดึงหลังเขามากอดแนบตัวทำไมน้ำมันเยอะอย่างนี้ละจ้ะ อุ่นมากๆเลยจ้ะ แล้วก็นอนกอดกันแช่คาไว้แบบนั้นแล้วเผลอหลับไปค่ะ มาตื่นอีกทีก็ได้ยินเสียงมือถือลูกสาวโทรมาหาบอกว่าเห็นรถน้าสมจอดอยู่หนู นึกว่าแม่อยู่บ้าน แป๋วก็ตอบไปว่าวันนี้น้าสมไม่สบายแม่เลยมารถกับเพื่อนอีกคนจ้ะ คุยกันเสร็จ น้าสมก็บอกว่าแหมเมียของผมนี่กลิ่นตัวยังหอมอยู่เลยขอเย็ดอีกรอบได้ไหมจ้ะ ได้สิจ้ะผัวของฉันอยากเย็ดเท่าไหร่ตามสบายเลยจ้ะ แต่คราวนี้เขาจะออกแล้วนึกว่าเขาจะแตกในหีอีกรอบ แต่เขามานอนในท่าราบแล้วให้แป๋วอมควยเขาจนน้ำออกแล้วให้กลืนลงไป บอกว่าจะให้คุณนายลองกลืนน้ำควยผมหน่อยถ้าทำได้แสดงว่าคุณนายจริงใจกับผม แต่ฉันไม่เคยกลืนหรือกินมันนะแต่จะลองพยายามดูนะ อมไปสักพักเขาก็ร้องด้วยความเสียวออกแล้วๆเมียจ๋า น้ำควยร้อนๆอุ่นๆของเขาก็พุ่งเข้ามาในปากของแป๋วอย่างมากมายเลยค่ะ แป๋วทำท่าจะอ๊วกแต่ก็ค่อยๆพยายามกลืนลงคอไปเรื่อยๆจนหมด ดีมากเก่งจังเลยครับ อย่างนี้สิถึงจะเป็นเมียของผมไหนบอกสิว่าอร่อยไหม ก็แหมมันรสชาติแปลกนะสิ มันคาวมากเลยนะ แล้วน้าสมก็มาดึงเรามาดูดมาจูบปากแล้วยัดควยใส่หีอีกรอบแล้วมาแตกในหีแป๋วใน ท่าตะแคงข้างอีกค่ะ นี่น้าสมจ๋ากะจะเอาให้ฉันท้องจริงๆเลยหรอจ้ะ ฉันยังไม่อยากท้องนะก็แหมคุณนายที่รักของผมหุ่นสวยผิวขาวแบบนี้ใครก็อยากจะ แตกในหีกันทั้งนั้นละครับ ไว้ผมจะพาคุณนายไปฉีดยาคุมแถวต่างจังหวัดนะครับรับรองไม่มีคนรู้จักแน่ๆครับ แป๋วก็มองดูนาฬิกาก็เห็นว่ามันจะสี่โมงเย็นแล้วตายแล้วน้าสม6โมงเย็นฉันนัด กับ่ลูกค้าที่ร้านไว้จ้ะไปส่งที่สยามหน่อยนะ ได้ครับแต่คุณนายต้องแต่งตัวไปแบบนี้เลยนะครับไม่ต้องไปล้างออกแล้วครับ จะบ้าหรอน้ำของน้าสมมันเยอะมากๆเลยนะนี่ยังไหลเยิ้มออกมาไม่หยุดเลย เขาก็เอานิ้วมาปาดหน้าหีแล้วเอาน้ำควยมาให้เรากินเหลือไว้ในหีแค่นี้ก็พอ ครับคุณนายยังมีกางเกงในกันไว้อยู่ไม่ต้องกลัวมันไหลออกมาหรอก คุณนายทำให้ผมเห็นได้ไหม ได้จ้ะๆ แล้วแป๋วก็ใส่ชุดเดรสเหมือนเดิมรู้สึกได้ว่าน้ำควยอุ่นๆของเขายังแช่คาไว้อยู่ เลยค่ะเสียวดีจังเลย แล้วเขาก็แต่งตัวออกไปดูต้นทางให้กลัวจะมีคนมาเห็น ก็เรียกให้เราออกมาไปนั่งรอที่รถได้เลย ก็ขับรถออกมาก็คุยธุระกับลูกค้าที่ร่วมธุรกิจด้วยกันจนเสร็จระหว่างที่อยู่ ในรถเราก็คุยกันเรื่องนี้ละเมียจ๋าน้ำควยของผัวอุ่นดีไหมจ้ะ จ้ะอุ่นมากๆเลยจ้ะผัวจ๋า ดีมากแล้วต่อไปคุณนายต้องลงมาให้ผมเย็ดบ่อยๆนะ ได้สิจ้ะแต่ต้องหลังให้คนอื่นๆนอนกันหมดแล้วนะน้าสม น้าสมฉันยังไม่อยากท้องตอนนี้นะเขาก็จอดรถแถวๆนั้นก็ลงไปซื้อยาคุมแบบแผงมา ให้ทานไปก่อน พอมาถึงบ้านก็ทานข้าวกับลูกสาวปรกติ ก็อาบน้ำเตรียมจะเข้านอน น้ำควยที่เขาฉีดไว้ในหีล้างออกยากมากเลย ทำไมมันเยอะแบบนี้นะแถมยังแรงดีทำได้ตั้งหลายยกไม่เหมือนผัวเราเลยได้แค่ยก เดียวตลอด ก็คิดถึงแต่เรื่องที่โดนน้าสมเย็ดแตกในใส่เราก็รุ้สึกเสียวขึ้นมาอีก ไม่ไหวอีกแล้วทำไมเราต้องคิดถึงควยเขาอีก เลยโทรหาบอกว่าตอนนี้อยู่ในห้องไหมจะได้ลงไปหาเขาบอกมาได้เลยตอนนี้พวกคนสวน ก็หลับกันหมดแล้วผมจะเปิดประตูรอไว้นะ ก็ใส่ชุดนอนบางๆไม่ใส่อะไรเลยคลุมด้วยผ้าคลุมอีกที ก็ลงมาข้างล่างเดินลัดบ้านไปห้องพักเขาก็เห็นเขายืนรออยู่หน้าห้องกีรีบๆดึง มือเราเข้ามาแล้วล็อคประตูทันที ก็มาจูบปากคิดถึงผัวหรือจ้ะเมียของผม จ้ะฉันคิดถึงควยของน้าสมคิดถึงน้ำควยมากๆเลยจ้ะก็ต่างแก้ผ้าของตัวเองหมดแป๋ว รีบจับควยที่โด่ตรงหน้าใส่ปากทันที อ๊าๆควยใหญ่ถูกใจเมียเหลือเกินจ้ะแล้วแป๋วก็อมจนเขาแตกในปากแป๋วก็กลืนลงคอจนหมด ไม่เหลือตอนนี้ไม่อ๊วกแล้วค่ะอร่อยดีออก พวกเราก็เย็ดกัน มาน้ำแตกพร้อมกันในน้ำสองค่ะก็กระซิบเบาๆเมียครับน้ำผัวจะออกแล้วครับ แตกในมาเลยผัวจ๋าฉีดเข้ามาในหีเมียเลยค่ะแป๋วกอดเขาแน่น แล้วเขาก็ยัดสุดลำควยพ่นน้ำควยร้อนๆเข้าในมาเต็มๆมดลูกแป๋วอย่างมากมายเลยค่ะ แช่ไว้นานเหมือนกันก็ขอตัวกลับห้องปล่อยให้เขาหลับไปมาถึงห้องก็นอนพร้อมกับ น้ำควยที่เขาฉีดไว้ไปเลยค่ะ หลังจากนั้นแป๋วก็ไปดูงานที่ร้าน ไปงานสังคมหรืองานต่างๆน้าสมก็ตามไปด้วยทุกครั้ง ก็จะพาคอนโดที่แป๋วซื้อทิ้งไว้ค่ะไปเย็ดด้วยกันบ่อยๆค่ะส่วนตอนกลางคืนถ้า จังหวะมีคนนอนกันหมดแป๋วจะลงมาให้เขาเย็ดตลอดเลยค่ะแต่จะให้เขามาปล่อยน้ำข้าง นอกกับแตกในปากแทนถ้าวันไหนปลอดภัยจะให้เขาแตกในได้ค่ะแป๋วหลงเขามากๆรักมากจน ต้องแอบขึ้นเงินให้น้าสมเป็นสองเท่าเลยค่ะก็เกือบๆ 3หมื่นเลย มีวันนึงน้าสมก็บอกจะพาไปฉีดยาคุมในคลินิคในจังหวัดชลบุรีค่ะฉีดแบบ3เดือน ค่ะตอนแรกก็กลัวๆนะคะว่าจะมีคนรู้จักไหม พอฉีดยาแล้วทีนี้เขาบอกจะให้ผมน้ำแตกในกี่ครั้งก็ไม่ต้องกลัวท้องอีกแล้ว น้าสมแกเก่งมากๆแต่ละวันก็น้ำออกได้ประมาณ2-3น้ำเลยทีเดียวร่างกายแกแข็ง แรงค่ะผ่านมาได้เกือบเดือนก็ระหว่างที่เย็ดกันในห้องเขาคืนนั้นกำลังจะน้ำ ออกพร้อมๆกันเลยค่ะ เจ้าเอกก็เปิดประตูเข้ามา พวกเราตกใจกันมากๆรีบเอาผ้าห่มมาคลุมทันที เฮ้ยคุณนายกับน้าสมกำลังเย็ดกัน ตายห่าแล้วมันก็รีบปิดประตูเข้ามา นีมันเกิดอะไรขึ้นเนี่ยน้าสม ผมจะชวนน้ามากินเบียร์เป็นเพื่อนซะหน่อยก็วางถุงเบียร์ลงกับพื้น น้าสมก็ค่อยๆเล่าให้มันฟังเราก็อายอยู่เอาผ้าคลุมโปงไว้ พอมันรู้เรื่องทั้งหมดแล้วก็บอกว่าโอเคครับคุณนายเรื่องนี้ผมจะไม่บอกกับใคร แน่นอนแต่ว่าคุณนายต้องยอมให้ผมเย็ดด้วยนะ แป๋วก็มองไปทางน้าสมๆแกก็พยักหน้า ก็ได้แกสัญญาแล้วนะเอกว่าจะไม่บอกกับใคร มันก็รีบเอาปากเข้ามาเลียหีทันทีน้าสมก็มาดูดปากด้วย สักพักเอกมันก็แก้ผ้าออกหมดขนาดมันก็ไม่เบาเลยค่ะก็เอาควยมาให้แป๋วดูดบ้าง คุณนายลองอมควยผมหน่อยสิครับผมเองก็ไม่ได้เย็ดมานานแล้วนะเมียก็อยุ่ต่าง จังหวัดไม่ได้ไปหาเลยเงี่ยนทุกครั้งก็ต้องชักว่าว แป๋วก็อมมือมันก็ขยำนมด้วย แล้วน้าสมก็สอดควยเข้ามาในหีแล้วซอยไป 20 นาทีก็บอกว่าไม่ไหวแล้วเมียจ๋าแป๋วก็เกร็งตัวสุดๆ ก็ปล่อยน้ำควยพุ่งเข้ามาเต็มมดลูกมากมาย เฮ้ยน้าสมแตกในคุณนายเลยหรอครับ เออก็คุณนายเขาชอบให้แตกในไงน้าเลยจัดให้มาตลอด เอ็งอยากลองไหมละไม่เชื่อถามคุณนายสิวะ เราก็พยักหน้าตอบใช่จ้ะเอก ฉันชอบมากๆเลย แล้วไม่กลัวท้องหรือครับไม่ป้องกันเลย เอ็งไม่ต้องห่วงหรอกวะคุณนายบอกจะท้องก็ท้องได้เลยแกอยากมีลูกอีกคน แล้วน้าสมก็ถอนควยควยออกเอ็งมาลองดูสิไอ้เอกรับรอบมึงไม่เคยได้น้ำออกในหี ได้มันสุดๆแบบนี้มาก่อนแน่ๆ แล้วเอกก็ใส่ควยเข้ามาในหีที่เต็มไปด้วยน้ำควยของน้าสมก่อนหน้านี้แล้วแป๋วก็ ดึงหน้ามันเข้ามาจูบปาก อีกคุณนายนี่สุดยอดจริงๆครับแบบนี้ผมก็เข้ามาเย็ดทุกวันซะแล้วแล้วก็สลับ เปลี่ยนท่าอื่นๆบ้าง จนแป๋วบอกจะไม่ไหวแล้วเอกจ๋ามันก็จับแป๋วขึ้นค่อมควยแล้วโยกไม่หยุดผมก็จะออก แล้วครับแป๋วออกไปก่อนนิดนึงเองค่ะเอกก็ปล่อยน้ำควยอุ่นๆเข้ามาในหีแป๋วอย่างมาก มายแล้วฟุบลงนอนคาอกเอก อ๊าสุดยอดจริงๆหีตอดควยผมแบบนี้ใครละกลั้นน้ำควยไว้อยู่ครับ ก็คุยกันไปสักพักน้าสมก็เงี่ยนอีก จับแป๋วนั่งค่อมควยบ้างน้ำควยไหลเยิ้มลงมากตรงหน้าขาไม่หยุดส่วนเอกก็ยืนเอา ควยให้อมดูด แล้วเปลี่ยนมาท่าตะแคงข้าง ปากก็อมควยเอกด้วยน้าสมก็บอกอยากท้องนักใช่ไหมผัวจัดเลยก็ดันสุดลำควยก็แตก ในหีอีกน้ำแช่ไว้ แล้วเอกก็จะออกเช่นกันโอ้ยคุณนายอมควยผมจะออกแล้วนะ ไหนเมียจ๋าลองกินให้มันเห็นสักน้ำสิ แป๋วก็รีบขักเร็วขึ้นๆจนมันไม่ไหวแล้วจนในปากแป๋วได้น้ำควยของมันพุ่งเข้ามาไม่ หยุดแล้วก็ค่อยๆกลืนลงไปจนหมดและเลียจนไม่เหลือสักหยดเลยค่ะ โอ้ยคุณนายกินน้ำควยของผมด้วยเหรอเนี่ยแม่งเอ้ย สุดยอดเลยวะน้าสมก็หลับกันแบบนั้นไปเลยค่ะจนน้าสมมาปลุกให้ตื่นอีกทีก็ เกือบ ตี4 แป๋วก็ขอตัวกลับห้องไปนอนต่ออีก และทุกๆวันก็จะแวะมาให้พวกเขาเย็ดกันแทบจะทุกคืนเลยค่ะ ถ้าช่วงที่สามีกลับมาก็จะหยุดสัก 5 วันพอเขาไปทำงานก็ทำแบบเดิมค่ะเพราะยอมรับว่าช่วงนั้นขี้เย็ดมากๆเงี่ยนตลอด รักพวกเขามากๆแต่ก็มีเรื่องมากเกิดอีกค่ะระหว่างที่เดินดูสวนในช่วงเช้าๆวัน เสาร์ก็เห็นน้าขาวคนสวน กำลังรดน้ำต้นไม้ก็เข้าไปว่าบอกว่าทำไมต้นนี้เหี่ยวจังละทำไมปล่อยให้แห้ง เฉาแบบนี้ เขาก็ทำท่าไม่พอใจผมน่ะดูแลพวกมันทุกวันละครับแต่คุณนายน่ะทำตัวแบบนี้ไม่ดี เลยนะครับ ทำตัวอะไรหรือน้าขาว คุณนายอย่าคิดนะว่าผมไม่รู้ว่าคุณนายทำอะไรกับสองคนนั้นผมแอบเห็นมาตลอดนะ เราก็หน้าซีดตกใจ นี่แกกำลังพูดอะไรกันน้าขาวอยากให้ฉันไล่ออกใช่ไหม เอาเลยคุณนายผมไม่กลัวหรอกครับ ผมก็ถ่ายหนังไว้แล้วด้วยตอนที่คุณนายเดินเข้าห้องห้องพวกมันผมแอบถ่ายจาก ช่องบานเกล็ดหน้าต่าง เราก็พูดไม่ถูกทำอะไรไม่ถูกก็บอกให้คนใช้ไปเรียกทั้งสองนั้นมา ก็มาคุยกันในศาลาพักในสวนนี่ละค่ะ ก็บอกเขาไปว่าน้าขาวเขารู้เรื่องมาตลอด พวกเขาก็ตกใจ แล้วตกลงคุณนายจะเอายังไงละครับเอกถามแป๋วๆ ก็ตอบไปว่ายังไงฉันก็ต้องพยายามไม่ให้ใครรู้เรื่องนี้อีก เอางี้น้าขาวถ้าฉันยอมให้น้าขาวมาร่วมด้วยน้าขาวต้องสัญญากับฉันนะว่าเรื่อง นี้จะไม่มีใครรู้ไม่มีใครเห็นอีกเด็ดขาดแล้วต้องลบหนังด้วย โอ้ยแน่นอนครับคุณนายรับปากเลยครับถ้าคุณนายยอมผมทุกอย่าง พวกน้าสมกับเอกก็เห็นด้วย แป๋วก็นึกในใจอะไรวะเนี่ยนี่จะได้ผัวมาอีกคนแล้วหรอเอาเถอะยังดีกว่าคนอื่นๆ ต้องรู้เรื่องนี้ยังดีกว่าอายทั้งประเทศ ก็บอกไปว่าน้าสมเตรียมออกรถทีนะน้าขาวกับเอกด้วยเราจะไปคอนโดกันค่ะในบ้าน มันไม่สะดวก ระหว่างทางน้าขาวกับเอกก็เข้ามาจูบปาก น้าขาวแกก็ล้วงหีเลียหีเพราะกระจกติดฟิลม์หนาค่ะแกก็เอาควยมาโชว์ให้เห็น ขนาดแกใหญ่พอๆกับน้าสมเลยค่ะ พอมาถึงคอนโดพวกเขาก็รีบพามาที่เตียงทันทีน้าขาวรีบเอาควยมาให้ดูดไหนขอดู คุณนายอมควยผมให้แตกในปากหน่อยสิครับ แป๋วก็จัดให้ทันทีที่เหลือต่างก็เลียหีดูดนมแล้วสลับกันเย็ด แล้วน้าขาวก็บอกว่าจะออกแล้วโว้ยก็พุ่งน้ำควยขาวๆใส่หน้าแล้วรีบยัดใส่ปาก แป๋วๆก็ค่อยๆกลืนลงไปจนหมด แล้วเอกก็พุ่งน้ำควยใส่หีตามมาอีกคนน้าสมมาแตกในใส่ปากแป๋วอีกคน แล้วก็เย็ดกันอีกคนละ2น้ำคราวนี้แตกในหีกันทุกคนเลยค่ะ เลยแกล้งพูดให้สองคนนั้นได้ยิน อ๊าๆได้น้ำควยเยอะขนาดนี้ฉันท้องแน่ๆ เลยพวกเธอต้องผิดชอบลูกในท้องด้วยนะ น้าขาวกับเอกบอกอย่าถามเลยครับได้เย็ดคุณนายจนท้องแบบนี้ผมจะยอมรับเป็นเมีย ทันทีเลยครับแป๋วก็หัวเราะชอบใจต่อไปนี้ฉันจะมาให้ทุกคนเย็ดทุกๆวันเลยนะจ้ะ เปิดประตูห้องรอไว้เลยนะฉันจะรีบลงมารับน้ำควยเองจ้ะ แล้วทุกวันหลังจากที่ทุกคนเข้านอนกันหมดแป๋วก็จะลงมาให้พวกเขาเย็ดแทบจะทุกวัน เลยค่ะก็ขึ้นเงินเดือนให้พวกเขาทุกคนก็บอกความจริงเขาว่าน้าสมแกพาไปฉีดยา คุมมาแล้วเลยไม่กลัวท้องเขาก็สงสัยอยุ่นานว่าเย็ดกันเกือบ4เดือนแล้วไม่ท้อง ได้ไง จะบ้าหรอถ้าท้องสามีรู้เข้าหรือคนอื่นๆรู้ฉันจะทำยังไงละสู้ฉีดยาคุมแล้ว เย็ดกันแบบนี้นานๆดีกว่าจ้ะผัวๆของชั้นก็เย็ดกันจนถึงทุกวันนี้ค่ะ นี่เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับตัวเองทั้งหมดค่ะใครจะเอาเรื่องเราไปโพสต่อ กรุณาอย่าเปลี่ยนแป่ลงเนื้อเรื่องนะคะแล้วจะเดาว่าเราเป็นใครถ้าคนในวงการ จริงๆจะรู้เลยค่ะว่าร้านเสริมสวยชื่อดังชื่อร้านอะไรเราไม่ขอบอกนะคะ รูปโป๊  
หน้า: [1]
  พิมพ์