ครอบครัวของผม ตอน 2 -
กรกฎาคม 24, 2014, 10:23:00 pm *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: คลิปโป๊ | หนังโป๊ | คลิปโป๊ออนไลน์ | หนังโป๊ออนไลน์ | ดูหนังโป๊ออนไลน์ | รูปโป๊ | รูปโป๊นักศึกษา | การ์ตูนโป๊โดจิน

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครอบครัวของผม ตอน 2  (อ่าน 9299 ครั้ง)
ซี๊ดดดดดดด!!!!!

Global Moderator
Full Member

คะแนนความดี: 6
Level 11 : Exp 6%
HP: 1.6%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 11:50:42 am »

Permalink: ครอบครัวของผม ตอน 2
”ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆจนในที่สุด “โอยย...ซี๊ดดด...น้ำหีแม่แตกแล้ว..โอยย..แตกแล้ว..ซี๊ดดด..ลูกจ๋า..ผัวจ๋า..ทำไมผัวเก่งอย่างนี้..ซี๊ดดขอแม่เรียกลูกว่าผัวนะจ๊ะ..คนดีของเมีย..ซี๊ดดดส์..เมียมันส์รูหีจังเลยผัวจ๋า..” แม่เงี่ยนจัดจนลืมตัวเอง หลงเรียกผมว่า..ผัวจ๋า..โอว..ตอนนี้ผมกำลังเย็ดแม่ผมอยู่ และเป็นเมียผมแล้ว น้ำหีแม่ก็แตกทะลักเต็มผ่ามือ และผมก็ค่อยๆดึงนิ้วออกมาจากรูหีแม่ แล้วผมก็เอามือที่ยังมีน้ำหีของแม่มาดม..โอ..ช่างหอมดีจริงๆ ยิ่งดมยิ่งทำให้เกิดความเงี่ยนมากขึ้น..แล้วแม่ผมก็มาคว้ามือของผมที่มีคราบน้ำเงี่ยนของแม่ไปอมไว้ในปาก ทั้งสาม สี่นิ้ว แล้วใช้ลิ้นเลียมาตามร่องนิ้วเหมือนนิ้วผมเป็นควย แล้วแม่ก็กลืนกินน้ำเงี่ยนตัวเองอย่างเอร็ดอร่อย จากนั้นแม่ก็ค่อยๆขยับตัวขึ้นคร่อมลงบนตัวผม มือขวายันตัวเอง แล้วใช้มือซ้ายลอดเข้าไปในหว่างขาของแม่ เพื่อที่จะจับควยของผม แม่กำควยถอกขึ้น-ลง 2-3ที่ แล้วจับควยให้ตั้งตรงเพื่อจ่อให้ตรงกับรูหีของแม่ แล้วจับควยให้หัวควยครูดกับติ่งหี เม็ดแตดจนแม่แหงนหน้าขึ้นด้วยความเสียวแล้วครางออกมา “ โอวว..ซี๊ดดด...เสียวเม็ดแตดจังเลย..ผัวจ๋า..ซี๊ดด..ผัวเสียวหัวควยมั๊จ๊ะ...ซี๊ดดด.” จากนั้นแม่ก็ปล่อยควยผมแล้วแม่ก็ค่อยๆเลื่อตัวสูงขึ้น..สูงขึ้น..จนตอนนี้แม่เลื่อนตัวมานั่งยองๆอยู่บนใบหน้าของผม มือทั้งสองก็ยันหัวเตียงเอาไว้ ไม่น่าเชื่อว่าเมื่อสักครู่นี้หีของแม่อยู่ห่างจากหน้าผมแค่2คืบ แต่ตอนนี้โคกหีของแม่มาลอยเด่นอยู่บนใบหน้าของผมแล้ว ผมดมที่หีของแม่ มันมีกลิ่นแปลกๆแต่ก็รัญจวนใจดี “ ผัวจ๋า..เมื่อตะกี๊เมียอมควยให้ผัวแล้วนะ..ตอนนี้ผัวช่วยเลียหีให้เมียหน่อยจ๊ะ..เมียเงี่ยนรูหีเหล์อเกิน..ซี๊ดด..”ผมจัดการค่อยๆแลบลิ้นออกมา เลียที่ติ่งหีก่อน แล้วตวัดลิ้นรัวไปที่เม็ดแตด เลียจนน้ำเงี่ยนของแม่ใหลเยิ้มออกมาจนเข้าไปในปากผม“ โอยย..ซี๊ดดด...ดีจัง..อูวว..เสียวเม็ดแตดเหลือเกิน..ซี๊ดด..ผัวจ๋า..เมียไม่ได้เจอลิ้นอย่างนี้มานานแล้ว..โอวว..ซี๊ดดด..เลียหีเก่งอย่างนี้คงต้องมาเลียหีให้เมียทุกวันเลยนะผัวจ๋า..ซี๊ดด..” ผมตวัดรัวลิ้นต่อไปเรื่อยๆ จนแม่ทนไม่ไหว กดโคกหีของแม่ซึ่งใหญ่มาก ลงมาบนหน้าผมแล้วแม่ก็บดขยี้โคกหีของแม่ แล้วลากไป-มาโดยไม่สนว่าข้างล่างของหีนั้นเป็นหน้าของผม แล้วผมก็แลบลิ้นและเกร็งเพื่อให้ลิ้นมันแข็งเพื่อแยงเข้าไปตามร่องหี แม่ก็บดขยี้ทั้งเม็ดแตด แคมหี จนแม่ทำหน้าเหยเก ครางออกมาด้วยความเสียวแตด “ โอยย...เมียมันรูหี..มันเม็ดแตด..จังเลย..ซี๊ดด..ผัวขา..เสียวรูหีจังเลย..ซี๊ดด..” และแล้วแม่ทนไม่ไหว แม่เลื่อตัวลงมาจากใบหน้าผม ซึ่งตอนนี้ทั้งใบหน้านั้นเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของแม่ผม แล้วแม่ก็อยู่ในท่าขึ้นคร่อมตัวผมอีกครั้ง และกำควยผมแน่นจ่อไปที่ปากรูหี ซึ่งตอนนี้มีแต่น้ำเงี่ยนนองเต็มโคกหี “ อูยย..ซี๊ดด..เงี่ยนจังเลย..อยากเย็ดควยจนหีสั่น แตดสั่นไปหมดแล้ว..ซี๊ดด..โอวว.ขอควยเย็ดหีหน่อยนะจ๊ะผัวจ๋า”แล้วแม่ก็กดโคกหีลงบนควยผม ผมเลยกระเด้าควยสวนเข้าไปในรูหีจนมิดด้ามควยเสียงดังซวบ..! “ โอยย..หีแหกแล้ว..ผัวขา ..ซี๊ดด.. ควยผัวใหญ่คับรูหีจัง..ซี๊ด..” แม่เริ่มขยับโคกหีขึ้น-ลง ผมก็กระแทกควยสวน เสียงโคกหีแม่กระทบควยผมดัง ป๊าป..ป๊าป.ๆๆ ดังมาก“อูยย..ผัวขา..ซี๊ดด..ควยผัวเย็ดมันจัง..คับรูหีจนหีแทบแหกอยู่แล้วผัวขา..ซี๊ดด..อาา..ควยผัวยาวดีจนกระแทกถึงมดลูกเลยจ๊ะ..ซี๊ดดด...” แม่เสียวจนต้องใช้มือทั้งสองข้างบีบนมตัวเองไม่เพียงเท่านั้น ยังใช้นิ้วชี้กับนิ้วโป้งบีบคลึงไปที่หัวนมทั้งสองข้าง จนแม่ทำหน้าเหยเก ผมเห็นแม่บีบหัวนมแรงมาก จนเห็นแม่เกร็งฝ่ามือ ผมเลยช่วยบีบนมแม่ด้วย นมแม่ใหญ่มาก ผมใช้ทั้งสองมือทั้งบีบทั้งขยำนม แต่ทำได้ทีละข้าง ยิ่งผมบีบแรงเท่าไร แม่ก็ยิ่งครางเสียงดังมากขึ้น และขย่มตัวกระแทกโคกหีลงบนควยผมแรงขึ้นๆ “ โอยย..ผัวขา..เมียเงี่ยนรูหีจังเลย..ผัวบีบนมเมียแรงๆจ๊ะเมียชอบ..อูยย..ซี๊ดดด..บีบแรงๆอีก..ไม่ต้องกลัวเมียเจ็บ..ซี๊ดด.. .เมียเสียวไปทั้งตัวแล้วผัวขา..อา...ซี๊ดด..เสียวทั้งเม็ดแตด..ทั้งรูหี..โอย..ผัวขากระเด้าควยแรงๆซิจ๊ะ..เย็ดหีเมียแรงๆเลย..ซี๊ดด...มันรูหี..โอวว..” ผมกระเด้าควยสวนในรูหีแม่ซักพักผมก็ค่อยๆพลิกตัวแม่ให้นอนหงาย ผมประคองตัวแม่เอาไว้เพื่อไม่ให้ควยหลุดจากรูหี พอแม่นอนหงายผมก็จับขาทั้งสองข้างของแม่แยกออก แล้วดันขาให้กดลงไปข้างๆลำตัว ท่านี้จะทำให้โคกหีของแม่แอ่น แคมหีปลิ้นออกมา หีแม่ขมิบๆจนผมแน่นควยไปหมด จากนั้นผมก็ค่อยๆลากควยออกมาจากรูหีแม่ จนเกือบสุดปลายควย แล้วผมก็กระแทกควยเข้าไปในรูหีแม่อย่างแรงจนมิดด้ามควยเสียงดังซวบ..!“ โอยย..ซี๊ดดด...ผัวขา..หีแหกแล้ว..ซี๊ดด..ควยผัวยาวดีจัง..ทั้งใหญ่ ทั้งเย็ดมันส์ ซี๊ดด..โอวว..เอาอีกเมียชอบ..ซี๊ดด..ผัวขา..ผัวเอาควยเย็ดหีเมียแรงๆเลย..เมียชอบแรงๆ..ซี๊ดด..กระเด้าหนักๆ..แรงๆ..โอวว..ทำไมเย็ดเก่งอย่างนี้..คนดีของแม่.. ซี๊ดด..เย็ดเก่งกว่าผัวเก่าอีก..อาาา..ซี๊ด..เย็ดสิจ๊ะ..” ผมก้มหน้าก้มตากระเด้าควยใส่รูหีแม่อย่างแรง ไม่บันยะบันยัง จนเสียงควยกระทบหีดัง ป้าป..ป้าป ๆๆ ยิ่งกระเด้าแรงเท่าไรแม่ก็ยิ่งเงี่ยนขึ้น ส่ายหน้าไป-มา ทำตาปรือ แล้วแม่ก็แลบลิ้นออกมายาวๆ แล้วตวัดลิ้นขึ้นลงเหมือนกำลังคิดว่าตัวเองกำลังโดนควยอันหนึ่งเย็ดหีอยู่ และก็กำลังอมควยอีกอันหนึ่งอยู่อย่างเมามัน ผมเลยแกล้งเอกนิ้วกลางของผมแหย่เข้าไปในปาก แม่รีบอมนิ้วผมทันที ทั้งดูด ทั้งอม ทั้งเลีย อย่างอร่อย แล้วผมก็ก้มหน้าลงไปบนนมของแม่ ใช้ลิ้นเลียไปบนหัวนม ตวัดลิ้นไป-มา แล้วดูดหัวนมแรงๆ จากนั้นก็ค่อยๆใช้ฟันขบเบาๆไปที่หัวนม ผมขบแรงขึ้นๆๆแม่ก็ยังอมนิ้วผมต่อไป ไม่มีอาการบ่งบอกว่าเจ็บเลย ผมเลยแกล้งกัดลงไปที่หัวนมแรงขึ้นอีก จนคราวนี้แม่เอานิ้วออกจากปาก แล้วครางเสียงกระเส่าแรงขึ้น แสดงว่าที่ผมแกล้งกัดที่หัวนมแรงๆนั้นแม่ต้องชอบแน่ๆ ผมคิดในใจว่าแม่เราคงเป็นคนชอบความรุนแรง ประเภทซาดิสต์แน่ๆขนาดผมกัดไปที่หัวนมอย่างแรงแม่ยังไม่เจ็บเลย ยิ่งชอบอีก..ส่วนควยผมก็ยังทำหน้าที่ต่อไป ผมกระเด้าแรงขึ้น..เร็วขึ้น..แม่ก็ไม่ถอยเหมือนกัน แอ่นสะโพก กระเด้าสวนควยผม ตามจังหวะที่ผมกระเด้า น้ำเงี่ยนในรูหีแม่แฉะจนล้นออกมาจากรูหี หยดลงบนที่นอนเปียกเป็นวง ซักพักแม่ก็เอามือทั้งสองข้างมาลูบที่ก้นของผม จากนั้นแม่ก็ใช้มือตบที่แก้มก้นของผมอย่างแรง เสียงดังเพียะ..! ผมคิดว่าแม่คงให้สัณญาณให้ผมเย็ดรูหีแม่เร็วขึ้น..แรงขึ้น..เหมือนคนกำลังขี่ม้า..ผมก็ซอยถี่ขึ้น กระเด้าแรงขึ้นอีก ไม่รู้ว่าไปเอาแรงมาจากไหนเหมือนกัน เย็ดเท่าไรน้ำควยก็ไม่แตกสักที แม่ก็ตบก้นผมแรงอีก จนตอนนี้ก้นผมชาไปหมดแล้ว เท่านั้นไม่พอแม่ใช้เล็บทั้งสิบนิ้ว ค่อยๆจิกลงที่แก้มก้น แล้วก็เริ่มจิกแรงขึ้นๆๆ จนผมรู้สึกว่าเจ็บมาก ในเวลาเดียวกันก็รู้สึกว่าความเจ็บปวดกับความสุข มักจะอยู่คู่กันเสมอ แต่ผมไม่กล้าร้องออกมา กลัวจะทำให้แม่หมดอารมณ์ แต่การกระทำครั้งนี้มันเหมือนเป็นการสอนให้ผมเวลาเย็ดกับแม่นั้นต้องเย็ดแบบแรงๆ..เถื่อนๆ..ดิบๆ..คงจะสะใจแม่.. จากนั้นแม่ก็เลื่อนมือลงมาจับก้นแม่ แล้วแหกตูดของตัวเอง โดยที่ตัวผมก็กำลังเย็ดหีแม่อยู่ ทำให้หีแหกมากกว่าเดิมอีก “ โอวว..ผัวขา..เมียแหกรูหีให้อีก..ผัวชอบใหมจ๊ะ..ซี๊ดดด..แหกรูตูดด้วย..เสียวทั้งหี..เสียวทั้งรูตูดเลยผัวขา..ซี๊ดด..อาาา..” แล้วแม่ก็เอานิ้วมือ2นิ้วทิ่มเข้าไปในรูตูด ชักเข้าชักออกตามจังหวะการเย็ดของผม แม่เสียวเพิ่มมากขึ้น ทำปากบูดเบี้ยวแลบลิ้นยาวๆออกมาเลียที่ปาก เสียงครางกระเส่า “ โอยย..เสียวทั้งรูหี รูตูด ..ซี๊ดด..ผัวเย็ดอร่อยจังเลย..คืนนี้ไม่หมดแรงไม่ต้องนอนนะผัวขา..ซี๊ดด..อาาา..เย็ดหีเมียให้สว่างคารูหีเลยนะ..อูววว..กระเด้าแรงๆๆ..อาา.หัวควยของผัวมันครูดผ่านเม็ดแตด..เสียวไปหมดทั้งแตดเลย..ซี๊ดด..โอวว..พวงกระโปกของผัวมันตีไปทีง่ามตูดมันจังเลย..ซี๊ดด..ผัวขา..ผัวเย็ดเก่งเหลือเกิน..ทำไมเย็ดทนจัง..หีเมียบวมหมดแล้ว..ซี๊ดด..โอวว..ลำควยมันเข้าไปคว้านในรูหีเมียจนถึงปากมดลูกเลย..อูวว..เมียอยากโดนเย็ดตูดจังเลยผัวขา..ซี๊ดด..โอวว..ตอนนี้เมียแหกหีให้ผัวเย็ดแล้ว..และกำลังแหกรูตูดอยู่..ซี๊ดด..ผัวขาอยากเย็ดรูตูดเมียใหมจ๊ะ...ซี๊ดด...อาาา” ผมได้ยินแม่เชื้อเชิญทำให้ผมไม่รอช้า อยากที่จะเย็ดรูตูดมานาน เพราะว่าเคยดูแต่ในหนังโป๊ที่ฝรั่งเย็ดกัน “ อยากซิจ๊ะเมียจ๋า..เย็ดรูหีมานาน ลองเย็ดรูตูดบ้าง ไหนเมียแหกรูตูดให้ผัวหน่อย เดี๋ยวผัวจะเอาควยใหญ่ๆเย็ดเข้าไปในรูตูด ” ผมดึงควยออกมาจากรูหี โดยที่น้ำเงี่ยน..น้ำหีของแม่ยังฉ่ำ..เยิ้ม..เป็นเมือกเหนียวๆชโลมควยผมเต็มไปหมด ตอนนี้แม่นอนหงายในท่าแอ่นขาทั้งสอง หรือเรียกว่าท่ายกล้อ หีของแม่ยังตอดตุบๆอยู่ และขมิบรูตูดด้วย แล้วแม่เอามือแหกรูตูด ผมค่อยๆจับควยไปจ่อที่รูตูด แล้วค่อยๆกดหัวควยลงไปอย่างช้าๆ เข้าไปได้อย่างง่ายดายโดยไม่ต้องใช่เจล เพราะว่าน้ำเงี่ยนของแม่ที่ชะโลมอยู่เต็มลำควยผมช่วยให้ควยเข้าไปในรูตูดง่าย แม่สะดุ้งนิดหน่อย แล้วเอามือซ้ายไปเขี่ยที่เม็ดแตดแรงๆ เพื่อที่จะเพิ่มความเสียวให้ตัวเอง ผมกดควยลงไปเรื่อยๆจนเข้าไปครึ่งลำ แล้วหยุด.. จากนั้นก็ถอนควยออกมาใหม่ เพื่อให้รูตูดขยายตัวออกก่อน ผมชำเลืองมองแม่ ตอนนี้แม่หลับตาส่ายหน้าไปมา เหมือนเสียวหีแทบขาดใจ และแล้วผมก็กระแทกควยเข้าไปที่รูตูดแม่อีกครั้ง “ พรวด..!” คราวนี้ผมกระแทกอย่างแรง ทีเดียวจนควยผมจมมิดด้าม ที่ผมทำอย่างนี้ก็เพราะว่าผมจะดูว่าแม่โดนผมกระแทกควยเข้าไปในรูตูดแรงๆแม่จะเสียวมั
๊ย ปรากฏว่าแม่ผมน้ำแตกทันที เพราะมือซ้ายที่เขี่ยแตดอยู่นั้นเพิ่มความเสียวอยู่แล้ว และโดนควยผมเย็ดแบบกระแทกแรงๆทีเดียวจนมิดด้ามควย ตัวแม่กระตุก งึก งึกเพราะน้ำแตก ผมไม่รอช้ากระเด้าควยเข้ารูตูดทันที โอ..รูตูดของแม่ฟิตมาก ฟิตจนรัดลำควยแน่นไปหมด นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดรูตูด ผมว่าเย็ดมันกว่ารูหี ผมกระเด้ารูตูดแรงๆพร้อมทั้งเอามือบีบที่นมของแม่อีกครั้ง คราวนี้ผมไม่ได้บีบที่หัว แต่ผมใช้สองมือจับไปที่นมข้างขวา แล้วใช้สองมือบีบนมทั้งเต้าแรงๆ เหมือนในจินตนาการที่ผมแอบชักว่าวดูแม่ในห้องครัว ผมบีบแล้วก็นวด คลึง เคล้น ขยำ บด บี้ ทำทุกอย่างที่ผมคิดว่าให้แม่เจ็บปวด แต่เปล่าเลย แม่ยิ่งเพิ่มความเงี่ยนทวีคูณ บอกว่าชอบอีกต่างหาก ผมอยากให้ใครก็ได้ที่อยากเย็ดแม่ผม ไปเตรียมตัวฝึกวิชาการทรมานคนมาด้วยจะเป็นการดี เพราะว่าเวลาเจอของจริงละก็จะได้พลิกตำราทันท่วงที.. จากนั้นผมก็ย้ายข้างมาบีบนมที่ข้างซ้ายคราวนี้ผมใช้มือซ้ายบีบไปที่เต้านมจนหัวนมชูช
ันขึ้นมา แล้วใช้มือขวาหยิกไปที่หัวนมดำๆ ผมหยิกจากเจ็บน้อยสุด ไปเรื่อยๆ จนหยิกอย่างแรง คิดว่าแรงจนหัวนมแทบหลุดก็ว่าได้ ยิ่งบีบแรงแม่ผมก็เสียวมากขึ้น ซู๊ดปากออกมา สู้ไม่ถอย กระเด้าสะโพก เด้งรูหี รูตูด รับกับควยผมที่ถาโถมลงมาอย่างแรง “ ป๊าป..ป๊าป..ๆๆๆ” “ โอยย..ซี๊ดด..อาาา..เงี่ยนหี..เงี่ยนรูตูด..อาาา..ผัวเย็ดเก่งจัง..ซี๊ดด..รู้ใจเมียด้วยว่าเมียชอบอะไร..โอยย..ทำเมียแรงๆ เมียชอบ..เหมือนเมียกำลังโดนข่มขืนเลย..ซี๊ดด..อาาา...อยากโดนข่มขืน..อาาา..โดนควยเย็ดทีเดียวสัก 4-5 ควย..โอววว...ซี๊ดด...เย็ดรูหี..เย็ดรูตูด..เย็ดปาก..แล้วก็ใช้มือชักว่าวอีก 2 ควย..อาาาา...ซี๊ดดด..ท่าทางจะมันส์น่าดูเลย..แล้วไอ้สองคนที่โดนชักว่าวอยู่ ก็เอามือมาบีบนมแรงๆทั้งสองเต้า เหมือนตอนนี้ยังไงละผัวขา..ซี๊ดดด..อาาา...โอววว..” แม่ผมจินตนาการไปไกลเกินกว่าที่ผมคิดไว้ หรือว่าอ่านในหนังสือโป็ของผมก็อาจเป็นได้ เพราะว่าในนั้นมันมีเรื่องราวที่ค่อนข้างจะพิศดารอยู่พอสมควร เลยทำให้คนที่อ่านเกิดอารมย์คล้อยตาม แต่ความคิดที่จะหาคนมาข่มขืนแม่ผมนี่สิ มันเข้ามาอยู่ในหัวผมแล้ว แต่เอาไว้ก่อน ตอนนี้ผมกำลังมันส์..กับการเย็ดรูตูด แม่ผม “ โอวว..ซี๊ดด..ลูกขา..ผัวขา..ซี๊ดด..ทำแม่แรงๆเลยลูก..ซี๊ดด..แม่ชอบ..ลูกอยากทำอะไรกับแม่ก็เชิญได้เลยนะลูกขา..ตอนนี้แม่เป็นเมียของลูกแล้ว..ลูกจะทำอะไรได้เลย..ซี๊ดด..อาาา...โอววว...จะเย็ดแม่แรงๆก็ได้..ซี๊ดด...จะเย็ดหีแม่แล้วเบื่อ..ลูกก็เย็ดรูตูดแม่ก็ได้จ๊ะ..ซี๊ด... หรือลูกจะเย็ดหีแม่แล้วสลับไปเย็ดรูตูดแล้วสลับมาเย็ดรูหีอีกที ก็ได้นะลูกนะ..โอยยย...เสียวหี..ซี๊ดดด...แม่ชอบทั้งนั้น..ถ้าเป็นเรื่องของควยเย็ดหีละก็แม่สู้ตาย..อาาา...ซี๊ดดด...โอวว..ควยเย็ดหี...ควยเย็ดหี...ควยเย็ดตูด..อาาาว์... อยากได้ควยอีกอันจังเลย..ซี๊ดด.. ตอนนี้หีแม่กำลังว่างอยู่..แต่มันคันรูหี ยิบ ยิบ เลย..

หน้า: [1]
  พิมพ์